Back to main

Kawasaki Mini GP Round3




















ผลการแข่งขันมีดังนี้


D-TRACKER 125/150 -STOCK

อันดับที่1 Mr.Hayata     ThreeBond

อันดับที่2 คุณอานนท์ นามอมรเลิศ     King Anon 999

อันดับที่3 คุณไชยนันท์ วันทา     ชมรมคนสองล้อ

D-TRACKER 125/150 -MODIFY

อันดับที่1 คุณภูวดล มะแก้ว     AG Racing

อันดับที่2 คุณณัฐวุฒิ สิริธรศักดิ์     V Racing Team

ER650 -STOCK

อันดับที่1 คุณบัซชา     Gazi RK Adi ส117 Shop

อันดับที่2 คุณณภัทร รวมสุวรรณ     ช่างเกรียนขอนแก่น

อันดับที่3 คุณธีรเทพ แคล่วคล่อง     จิมมี่โมดิฟายมุกดาหาร

อันดับที่4 คุณรุจิณัฎฐ์ รุ่มรวย     Pasak by BT Shop

อันดับที่5 คุณพิชญะ พันลูกท้าว     Win Winz 46 Shop

KSR MINIGP -STOCK-F

อันดับที่1 คุณเจนจิรา สุวรรณสิงห์
อันดับที่2 คุณชะตารักษณ์ เองเจล     H2 Shop แสงชัยธุรกิจยานยนต์

อันดับที่3 คุณณัฐสินี แสนแจ้     V Racing Team

อันดับที่4 คุณวารินดาภรณ์ โมกขรัตน์     V-Rider Club

อันดับที่5 คุณฐิรกันยา จอง

D-TRACKER 250 -STOCK

อันดับที่1 คุณอภิวัฒน์ มณีวรรณ     Wet4U Racing Team

อันดับที่2 คุณณัฐพงษ์ ธรรมวิเศษศรี     Wet4U Racing Team

อันดับที่3 คุณบดีรัฐ อิสหากวรรณ     มูนสตาร์ เรซซิ่ง

อันดับที่4 คุณนรินทร์ หมายรอกลาง     EDG VPT Rider

อันดับที่5 คุณศุภนิมิต ไมดิน     Speed All D-TRACKER 250 -MODIFY

อันดับที่1 คุณธนกฤติ ทนนศรี     V Racing Team

อันดับที่2 คุณกิตติ วังขนาย     รักบี้สปอร์ตคลับ

อันดับที่3 คุณสุรชัย เรืองปราชญ์     B.D.G

อันดับที่4 คุณณัฐวุฒิ สิริธนศักดิ์     V Racing Team

NINJA250 -STOCK

อันดับที่1 คุณบัญชา ภาคมฤค     Gazi RK API ส117 Shop

อันดับที่2 คุณยุทธศักดิ์ กล่อมเกลี้ยง     สจ.วิชิต อ่องละออ

อันดับที่3 คุณณภัทร รามสุวรรณ     ช่างเกรียน ขอนแก่น

อันดับที่4 Mr.Matthew Dusi     Maly Shop Sunsoil Real

อันดับที่5 คุณสหัสชัย แก้วจตุรพร     YSS ส.ภูษา POK Moto Racing

NINJA250 -MODIFY

อันดับที่1 คุณธนา ครอบครองวงษ์     ฤทธิ์ มอเตอร์ไบค์

อันดับที่2 คุณเอกลักษณ์ เตสังข์     Gazi Real Sunoil

อันดับที่3 คุณธีระพงษ์ สมคะเนย์     ฤทธิ์ มอเตอร์ไบค์

อันดับที่4 คุณบัญชา ภาคมฤค     Gazi RK API ส117 Shop

อันดับที่5 คุณรชต สวัสดี     YSS ส.ภูษา รชตการค้า

KSR MINIGP -STOCK

อันดับที่1 คุณอธิปพงษ์ เสาร์ขอด     H2 Shop แสงชัยธุรกิจยานยนต์

อันดับที่2 คุณอรรถพล เส็งเจริญ     สจ.วิชิต อ่องละออ

อันดับที่3 คุณวุฒินันท์ ธนลภัสปรีดา     สจ.วิชิต อ่องละออ

อันดับที่4 คุณเฉลิมพล จุมพล     Wet4U Racing Team

อันดับที่5 คุณณัฐสินี แสนจ้า     V Racing Team

KSR MINIGP –MODIFY

อันดับที่1 คุณรงรองนันท์ จรัสศิลปชีพ     ชมรมคนสองล้อ

อันดับที่2 คุณชุติไชย สุทธิเวช     ชมรมคนสองล้อ

อันดับที่3 คุณชำนาญ ศรีม่วง     ชมรมคนสองล้อ

อันดับที่4 คุณวรพล หองกอง     ช่างแดงลาดพร้าว

อันดับที่5 คุณสหรัฐ การดี     ส117 Shop

KSR MINIGP –OPEN

อันดับที่1 คุณยศธร สงคราม     ช่างแดงลาดพร้าว

อันดับที่2 คุณธีระพงษ์ สมคะเนย์     ช่างแดงลาดพร้าว

อันดับที่3 คุณอรรถพล เส็งเจริญ     สจ.วิชิต อ่องละออ

อันดับที่4 คุณภูวดล มะแก้ว     Wet4U Racing Team

อันดับที่5 คุณพนา พิณสาย     โรงกลึงพนาอ่อนนุช Gazi

KSR MINIGP –RERAY NOVICE

อันดับที่1 K.K.T.

อันดับที่2 KSR ปักธงชัย

อันดับที่3 RYT Chillout Rider

อันดับที่4 พระราม9

อันดับที่5 อยุธยา N.S.T.